10-11

Starfsfólk

Listi yfir starfsmenn 10-11 verslana sem og skrifstofu

 

Skrifstofa

Árni Pétur Jónsson
Tölvupóstur: arni@10-11.is
Forstjóri / CEO
Erna Ingibergsdóttir
Tölvupóstur: erna@10-11.is
Reikningshald / hagdeild
Gunnar Þór Gunnarsson
Tölvupóstur: gunni@10-11.is
Umsjónarmaður fasteigna og tækja
Helgi Hansson
Tölvupóstur: helgihans@10-11.is
Öryggisfulltrúi
Herdís Sveinbjörnsdóttir
Tölvupóstur: herdis@10-11.is
Launafulltrúi
Inga María Magnúsdóttir
Tölvupóstur: inga@10-11.is
Forstöðumaður Reikningshald og Hagdeild
Ólafur Þór Jóhannesson
Tölvupóstur: olafur@10-11.is
Framkvæmdastjóri fjármálasviðs / CFO
Sigurður Karlsson
Tölvupóstur: siggik@10-11.is
Framkvæmdastjóri matvörusviðs / COO
Sylvía Lára Sævarsdóttir
Tölvupóstur: lara@10-11.is
Gjaldkeri
Unnar Reynisson
Tölvupóstur: unnar@10-11.is
Forstöðumaður - Upplýsingakerfi
Eva Harpa Loftsdóttir
Tölvupóstur: eva@10-11.is
Aðalbókari
Ingólfur Guðmundsson
Tölvupóstur: ingolfurg@10-11.is
Rekstrarstjóri
Vífill Ingimarsson
Tölvupóstur: vifill@10-11.is
Framkvæmdastjóri innkaupasviðs / CPO
Alastair Kent
Tölvupóstur: al@imtex.is
Innkaup / Buying Director
Guðmundur Orri Bergþórsson
Tölvupóstur: gob@10-11.is
Umsjónarmaður upplýsingakerfa
Ingibjörg Lára Gunnarsdóttir
Tölvupóstur: ingalara@10-11.is
Innkaup / Vöruskráning
Elízabeth Holt
Tölvupóstur: ella@10-11.is
Innkaup / Vöruskráning
Gísli Jóhann Eysteinsson
Tölvupóstur: gisli@10-11.is
Markaðsstjóri

Verslanir

Akureyri
Ólafur Fossdal
Sími: 461-2933
Tölvupóstur: akureyri@10-11.is
Austurstræti
Guðmundur Hafsteinsson
Sími: 552-1011
Tölvupóstur: austurstraeti@10-11.is
Laugavegur við Hlemm
Helena Levísdóttir
Sími: 578-1006
Tölvupóstur: laugavegur@10-11.is
Birkimelur
Ingólfur Guðmundsson
Sími: 551-4474
Tölvupóstur: birkimelur@10-11.is
Dalvegur
Halldór Þór Harðarson
Sími: 578-1003
Tölvupóstur: dalvegur@10-11.is
Eggertsgata
Eggert Gíslason
Sími: 578-1020
Tölvupóstur: eggertsgata@10-11.is
Grímsbær
Magnús Gunnlaugsson
Sími: 553-1686
Tölvupóstur: grimsbaer@10-11.is
Lágmúli
Kristjana Haraldsdóttir
Sími: 568-1011
Tölvupóstur: lagmuli@10-11.is
Akranes
Anna Margrét Sveinsdóttir
Sími: 571-1395
Tölvupóstur: akranes@10-11.is
Keflavík
Benjamín Magnússon
Sími: 421-8300
Tölvupóstur: keflavik@10-11.is
Kleppsvegur
Ingólfur Guðmundsson
Sími: 568-6580
Tölvupóstur: kleppsvegur@10-11.is
Laugalækur
Andrea Valsdóttir
Sími: 568-4966
Tölvupóstur: laugalaekur@10-11.is
Barónsstígur
Stefán Örn Sturlaugsson
Sími: 511-5311
Tölvupóstur: baronsstigur@10-11.is
Menntavegur
Ingi Rúnar Helgason
Sími: 513-8022
Tölvupóstur: menntavegur@10-11.is
Miklabraut
Fanndís Fjóla Hávarðardóttir
Sími: 578-1021
Tölvupóstur: Miklabraut@10-11.is
Vesturlandsvegur
Guðjón Kristjánsson
Sími: 587-9730
Bad Boys við Vesturlandsveg
Birkir Þór Heimisson
Sími: 513-8060
Tölvupóstur: badboys@10-11.is
Seljavegur
Húni Hilmarsson
Sími: 511-1260
Tölvupóstur: seljavegur@10-11.is
Hagasmári
Óskar Þormóðsson
Sími: 513-8035
Tölvupóstur: hagasmari@10-11.is
Bústaðavegur
Gunnar Birgisson
Sími: 513-8037
Tölvupóstur: bustadavegur@10-11.is
Fjörður
María Björk Þórðardóttir
Sími: 5551011
Tölvupóstur: fjordur@10-11.is
Fitjar
Ásgeir Árni Sigríðarson
Sími: 513-8046
Tölvupóstur: fitjar@10-11.is
Keflavik
Daníel Örn Sævarsson
Sími: 421-8300
Tölvupóstur: keflavik@10-11.is
Leifsstöð
Áshildur Guðveig Vilhjálmsdóttir
Sími: 431-1110
Tölvupóstur: leifsstod@10-11.is
Reykjavíkurvegur
Hildur Íris Önnudóttir
Sími: 555-1720
Garðabær
Jóhanna María Leifsdóttir
Sími: 565-8743
Tölvupóstur: gardabaer@10-11.is
Laugavegur 180
Daníel Aron Sigurgeirsson
Sími: 561-9926
Tölvupóstur: l180@10-11.is
Borgartún
Radina Íris Bogicevic
Sími: 578-1070
Tölvupóstur: borgartun@10-11.is